Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Hỗ trợ Trực Tuyến

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

nhoxcrazy

Moderators
Moderators

Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)
small oj...t ngj la neu m muon lam nhung thjx m thjx thj m nen dj du hox la ok nhat...cho o vn thj.......kakakaka....bjt ruj day...khoj noj ra Very Happy Smile Laughing Shocked

26 năm nữa sẽ thế nào Empty hahaahhaahaha 10/5/2012, 15:54

GEN

GEN
Super-Moderators
Super-Moderators

tâm sự mỏng hả..... chuyện này hơi lớp mình thì ai cũng bí thôi.... cứ để 6 năm sau rồi . sẽ cơ hội và suy nghỉ khắc tới lúc đó sẽ do mình đưa ra lựa chon hay nhất cho mình thôi..... con trẻ đừng nên suy nghỉ xa vậy

Vlife

Vlife
Admin
Admin
thằng Nhân nói câu này đúng nè....t ủng hộ m.....small thì cứ cố gắng hết mình đi mình tin rằng chắc chắn sau khoảng thời gian đó small sẽ tìm ra được câu trả lời cho mình...cố lên nhá lol!

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
cuộc sống thế là hết,......

56 năm nữa sẽ thế nào Empty Chuyện 6 năm nữa 16/5/2012, 12:08

Canhenvuottrungkhoi

Canhenvuottrungkhoi

Theo mình nghĩ thì small nên có gắng học từ bây giờ.....
Chuyện học cái gì và khi nào thì thời gian nhất định sẽ trả lời cho small mà thôi.
Mình cũng vậy nè! Nhưng mình không phải vì không biết sẽ học chuyên khoa nào mà là vì không biết liệu gia đình có lo nỗi cho mình học tới đó không nữa...???
Chuyện đời khó ai mà biết trước được ngày mai..nen những gì làm được trong hôm nay chúng ta nên có gắng hết sức mình....!
"Hãy sống vui và tạo cho mình cuộc sống hạnh phúc trong ngăn kéo của hiện tại mà thôi small nhé" flower
Mình chỉ nói với small được bấy nhiêu đó thôi à.........

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
Sad mọi thứ cần cố mình đã cố,dù có những thứ khiến mình không cam tâm nhưng dù thời gian có quay lại mình cũng bước theo con đường hiện tại,không phải vì nó là điều mà ai cũng thích mà nó tốt với những người bên mình
mình nghĩ rồi sẽ có cái gì khiến mình thích như mình từng thích.....
thanks b nhiều jocolor alien

76 năm nữa sẽ thế nào Empty HAHAHAAHAHAHAHHAHAHA 17/5/2012, 14:17

GEN

GEN
Super-Moderators
Super-Moderators
vậy chủ đề chính làm cho small buồn chuyện tình cảm hả.....hahahaha um tuổi này chắc ai cũng sẽ suy nghĩ mâu thuẩn về chuyện này nhiều lắm..... Nhưng dù sao thì cũng cố học hêt 6 năm rồi tính, ai mà không có chuyện buồn vui về chuyện tình cảm chứ.... nhưng thành thì tốt. còn ngược lại thì cũng đừng nên cố nếu kéo chi... hoàn thành nhiệm vụ của mình trước.... có thể trên đường bạn thực hiện ước mơ (nhiệm vụ) của mình bạn sẽ gặp được ai đó tốt hơn, hiểu mình hơn, Y mình hơn...etc. chẳng phải là lưỡng toàn kì mỹ sao....NÓI NHIỀU CŨNG KHÔNG HAY MẤY!!!! cat cat
vui nhé bạn alien alien alien

Canhenvuottrungkhoi

Canhenvuottrungkhoi
Những vấn đề khác mình có thể cho ý kiến nhưng riêng vấn đề về tình yêu là mình không thể!hihi.......
Đó là ngoài khả năng của mình rồi.............
Huhu........ pale

Yubi

Yubi
Moderators
Moderators
GEN đã viết:tâm sự mỏng hả..... chuyện này hơi lớp mình thì ai cũng bí thôi.... cứ để 6 năm sau rồi . sẽ cơ hội và suy nghỉ khắc tới lúc đó sẽ do mình đưa ra lựa chon hay nhất cho mình thôi..... con trẻ đừng nên suy nghỉ xa vậy

like bạn này nói có lí lắm....! đồng ý!

http://yacky.forumvi.com/

Yubi

Yubi
Moderators
Moderators
GEN đã viết:vậy chủ đề chính làm cho small buồn chuyện tình cảm hả.....hahahaha um tuổi này chắc ai cũng sẽ suy nghĩ mâu thuẩn về chuyện này nhiều lắm..... Nhưng dù sao thì cũng cố học hêt 6 năm rồi tính, ai mà không có chuyện buồn vui về chuyện tình cảm chứ.... nhưng thành thì tốt. còn ngược lại thì cũng đừng nên cố nếu kéo chi... hoàn thành nhiệm vụ của mình trước.... có thể trên đường bạn thực hiện ước mơ (nhiệm vụ) của mình bạn sẽ gặp được ai đó tốt hơn, hiểu mình hơn, Y mình hơn...etc. chẳng phải là lưỡng toàn kì mỹ sao....NÓI NHIỀU CŨNG KHÔNG HAY MẤY!!!! cat cat
vui nhé bạn alien alien alien

bạn nc hay thật đấy... like bạn 1 lần nửa...hjhj

Yubi

Yubi
Moderators
Moderators
canhenvuottrungkhoi ... tuy k pít mặt bạn, nhưng t bít bạn... t nhớ đinh ninh đả gặp avartar của bạn rùi,,, và t nghỉ đó 9 xác là bạn...

nguyenlethanhloi

nguyenlethanhloi
Admin
Admin
I love you

https://sites.google.com/site/bsthanhloi/

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]