Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Hỗ trợ Trực Tuyến

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
Ngắm nữ sinh China HOT nhất trên trên mạng

Cô nữ sinh 17 tuổi này trở thành hiện tượng hot nhất trên mạng Trung Quốc, đứng đầu danh mục tìm kiếm trên các web Hàn Quốc mấy ngày gần đây.

Cô bạn này tên là Wang Jiayun, nữ sinh trung học 17 tuổi. Jiayun trở thành hiện tượng hot nhất trên mạng của Trung Quốc trong mấy ngày gần đây. Không những thế, tên bạn ấy còn đứng đầu về danh mục tìm kiếm trên các trang web của Hàn Quốc.
Wang Jiayun cao 1m64 và nặng 42kg, sinh ra ở Hồng Kông nhưng đang sống tại Thâm Quyến, tỉnh Quảng Đông. Kể từ khi những bức hình của Wang Jiayun được tung lên trang weibo (một trang mạng xã hội Trung Quốc), chỉ trong 2 ngày 17 và 18 tháng 2, số lượt truy cập weibo của Jiayun đã lên tới 3.5 triệu lượt xem.
Jiayun có nước da trắng tinh như sữa và đôi mắt to tròn, khi nhìn người ta nghĩ ngay đến một cô búp bê. Tên blog của Jiayun là Băng Sơn vì cô bạn cho biết mình rất thích màu trắng.

Cư dân mạng Trung Quốc và Hàn Quốc như phát cuồng vì cô bạn này trong những ngày gần đây. Họ liên tục comment trên blog của Jiayun rằng: “Bạn quá đẹp”, “hi vọng được xem nhiều ảnh của bạn hơn”, “Tôi là người Hàn Quốc, tôi rất ấn tượng về bạn, hi vọng chúng ta có thể là bạn”…
Nhưng cũng có một số ý kiến cho rằng, những bức hình này có vẻ đã được chỉnh sửa photoshop quá nhiều.
Jiayun cũng tỏ ra quá bất ngờ khi những bức hình của mình lại được hâm mộ cuồng nhiệt đến như vậy. Cô bạn cho biết, không hề muốn trở nên nổi tiếng như thế, cô bạn chỉ muốn là một nữ sinh bình thường và vui vẻ đến trường học thôi.

Sau đây mời các bạn ngắm những bức ảnh của cô bạn Wang Jiayun xinh như búp bê nhé.

Hotgirl or Búp Bê Thit Tươi Sống(em t 17+)chỉ dành cho các quý ông thôi nha Nu-sinh-trung-quoc

Hotgirl or Búp Bê Thit Tươi Sống(em t 17+)chỉ dành cho các quý ông thôi nha HongKongBornChineseGirlWangJiaYunshottofameinKorea

Hotgirl or Búp Bê Thit Tươi Sống(em t 17+)chỉ dành cho các quý ông thôi nha Wang-jia-yunthumb

Hotgirl or Búp Bê Thit Tươi Sống(em t 17+)chỉ dành cho các quý ông thôi nha Jia6

Hotgirl or Búp Bê Thit Tươi Sống(em t 17+)chỉ dành cho các quý ông thôi nha Jia3

Hotgirl or Búp Bê Thit Tươi Sống(em t 17+)chỉ dành cho các quý ông thôi nha Jia4

Vlife

Vlife
Admin
Admin
Nói thật nha!!! Nhìn thấy ớn ớn sao á Very Happy....Trông hotgirl này giống mấy cái........Very Happy

nguyenlethanhloi

nguyenlethanhloi
Admin
Admin
uh.tui nhin thay cung ghe ghe qua. Hinh nhu khong duoc binh thuong cho lam!

https://sites.google.com/site/bsthanhloi/

daisy

daisy
Staff
Staff
^^
nghe mí bạn nam nói mà t méc cừi
hí hí
tuơg sẽ khen tấm tắc nức nở lun chư .. hí hí

nguyenlethanhloi

nguyenlethanhloi
Admin
Admin
ai khen chu tui khen khong noi rui.hj

tri_crorid

tri_crorid
forum lop up' may cái xác sống lên chj z.
nhin thấy mà ớn

tri_crorid

tri_crorid
chỉ dành cho quý ông thui dajsy oi
phát hiện nha

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
Cứ như cúp bê vậy,nhưng phải công nhận cô có đôi mắt to thật,nếu như ảnh thật sẽ tốt hơn vì thấy giống giả tạo quá hà.Mà vẻ đẹp giả tạo thì chẳng cần,mình cần vẻ đẹp từ bên trong cơ.ho.ho.ho

Vlife

Vlife
Admin
Admin
Hjk hjk có vợ như con nhỏ này...Nửa đêm mở mắt ra thấy nó đang chăm chú nhìn mình chắc tui chết sớm Very Happy

alexhct

alexhct
Super-Moderators
Super-Moderators
Trời,ba cái thứ đồ họa + photoshop ấy mà,tưởng gì..

nguyenlethanhloi

nguyenlethanhloi
Admin
Admin
zaj ma k biet sao lai noi la hot tren internet duoc cung hay Laughing

Vlife

Vlife
Admin
Admin
Thì đúng rồi trên Internet thì đúng là hot còn ở ngoài đời thì hên xui Very Happy

myhang2011

myhang2011
VIP-Members
VIP-Members
trui!!!!!.....t ung ho bn daisy .....:Dnghe mac cuoi wa!!!

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
mê thì cũng nhằm đứa mà mê chứ,mê bậy bạ đặng chết sớm ak rabbit dù gì thì con nhỏ này xấu thật,thua mấy bạn nữ trong lớp mình nhiều. Laughing

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
co nguoi ninh fu nu~ ki`........

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]