Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Hỗ trợ Trực Tuyến

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Ý kiến lhphuc!! Empty Ý kiến lhphuc!! 13/12/2011, 11:46

lhphuc93

lhphuc93
Admin
Admin
nếu muốn dễ dàng, tiện lợi thì nên dùng mạng xã hội, còn Forum chủ đề phải ra chủ đề, post luxubu, ví dụ về Học tập thì có gì..., giải trí thì có các mục truyện cười, clip hài,.... phải phân chủ đề sao cho dễ dàng sử dụng, rõ ràng, trật tự, ko thiếu xót. Mấy cái chuyên mục lớn, trong chuyên mục lớn như Học Tập, Giải trí hoac thông báo .... sẽ có những chuyên mục nhỏ, ko nên hiện chuyên mục nhỏ ra ngoài, forum mình chuyên mục luxubu thật.

2Ý kiến lhphuc!! Empty Re: Ý kiến lhphuc!! 13/12/2011, 12:33

Vlife

Vlife
Admin
Admin
Chủ đề phải ra chủ đề ý lhphuc là sao???.....Đề nghị đưa ra list cụ thể mình mới hỉu....Và câu nói forum mình luxubu nghĩa là thế nào để bọn mình biết mà chỉnh lại...Thank vì ý kiến của lhphuc Very Happy

3Ý kiến lhphuc!! Empty Re: Ý kiến lhphuc!! 13/12/2011, 14:10

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
ờ...tôi nghĩ ý bạn ấy là mình nên túm gọn lại index, Shocked nhưng không biết có phải hông.
Có thể mình dấu đi các mục lớn,rồi khi đưa chuột rà vào hoặc nhấp vào thì các mục nhỏ sẽ xuất hiện,không nên để các mục nhỏ xuất hiện giống các ý trong một bài kiểm tra.
Các bài đăng đúng chỗ một tí......chắc ý bạn ấy là vậy đó Laughing

4Ý kiến lhphuc!! Empty Re: Ý kiến lhphuc!! 13/12/2011, 18:36

nguyenlethanhloi

nguyenlethanhloi
Admin
Admin
sao lai goi la luxubu. Khi dua ra ngoai thi cac ban se de dang thay nhung chuyen muc ma khi an thi co the se kho biet nam o cho nao de co the xem bai cung nhu viet bai, nhu vay bai viet se vao dung chuyen muc hon. Cai nao cung co tinh 2 mat cua no ma! Du sao thi y kien cua ban cung rat hay, dien dan dang trong thoi gian hoan thien rat can nhung y kien nhu ban!thanks

https://sites.google.com/site/bsthanhloi/

5Ý kiến lhphuc!! Empty Re: Ý kiến lhphuc!! 13/12/2011, 23:34

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
po tay....post sai chu de k ha`................

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]