Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Hỗ trợ Trực Tuyến

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1dung nan long Empty dung nan long 14/12/2011, 13:27

truongvanchungybk37

VIP-Members
VIP-Members
Đừng nản lòng

Cuộc sống không phải lúc nào cũng dễ dàng như ta tưởng tượng. Có những khi bạn cảm thấy hoàn toàn thất vọng về bản thân, cảm thấy sụp đổ và muốn chạy trốn hiện tại...

Những lúc như thế bạn đừng bao giờ nghĩ mình không còn lối thoát, không thể thoát khỏi cái vòng luẩn quẩn ấy. Hãy quay đầu nhìn lại, bạn còn có bạn bè, người thân đang âm thầm ủng hộ.

Đừng vội bỏ cuộc khi thấy vẫn còn ít nhất 20% khả năng thành công.

Đừng bao giờ nói rằng "Mình không thể", hãy nói "Mình sẽ cố gắng"

Đừng vội đắc ý khi đạt được một ít thành công nhỏ nhoi, hãy chỉ mỉm cười

Đừng bao giờ nghĩ rằng bạn cô đơn khi chí ít vẫn có một người nhìn bạn bằng ánh mắt lo lắng khi bạn buồn

Đừng trốn tránh cảm xúc thật của mình khi vẫn còn có người muốn lắng nghe bạn

Và còn nhiều cái "đừng" lắm....

Quá khứ không quyết định hiện tại và tương lai của bạn, vì vậy đừng lấy nó làm thước đo giá trị của mình, hãy cứ bắt đầu từ bây giờ

Hãy mở rộng với mọi người, đó là cơ sở vững chắc cho mọi mối quan hệ

Hãy luôn nuôi dưỡng mơ ước của mình cho đến khi trở thành hiện thực, bạn sẽ thấy không có gì là không thể

"Cố gắng, cố gắng và cố gắng"- một điều kì diệu sẽ đến với bạn....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]