Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Hỗ trợ Trực Tuyến

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Vlife

Vlife
Admin
Admin
Sáng này nghe Khánh Duy nói forum mình sẽ tham gia cuộc thi mình cũng cảm thấy được an ủi vì ít nhìu thì công sức mình bỏ ra đã bắt đầu có thành quả....Nhưng "tối hậu thư" cuối cùng mà mình nhận được là "xù" hết....thật lòng là mình cảm thấy thất vọng vô cùng vì lí do mà Duy đưa ra là hok ai chịu đi hết....Đó chính là sự thật mà mình đã đề cập đến trước đó là "Lớp ta vốn không có tinh thần làm Diễn đàn ngay từ đầu" mình thực sự hok thể hĩu được đã k wan tâm, không chú ý đến sự tồn tại của diễn đàn thì lập ra nó làm gì....giống như sinh ra 1 đứa con mà hok iu thương hok chăm sóc nó thì sinh nó ra làm chi??? Vậy nếu các mem đã hok tha thiết với diễn đàn này nữa......Thì mình cũng không cần xây dựng nó thêm để rồi cũng chả có ai wan tâm "mình viết gì", "mình nói gì"...Nói thật là mình vô cùng thất vọng vì công sức mình bỏ ra bị các bạn chà đạp như vậy...thay vì ngay từ đầu các bạn nói "k cần lập ra diễn đàn" thì mình đã k cần phải bỏ ra nhìu tâm tư, tình cảm đến như thế...có thể 1 số mem xem xong sẽ nói là "ai kiu mình bỏ ra làm chi rồi bây h than"....có 1 điều mình có thể khẳng đình là "mình k than", nhờ làm diễn đàn này mình quen biết được nhìu bạn bè hơn trước và mình không thấy hối hận khi đã bỏ nhìu tâm tư cũng như là tình cảm vào đây....nhưng mình chỉ thấy tiếc một điều là hok ai thưởng thức nó thoy....Mà thôi chắc gì đã có ai vào đây mà xem bài này đâu....hahahaha.....Và kể từ bây h mình sẽ bắt đầu thực hiện lời hứa của mình đã hứa với diễn đàn trước đây......"MÌNH SẼ RÚT LUI KHỎI DIỄN ĐÀN"...Cám ơn tất cả các bạn đã ủng hộ mình Very Happy!!!!

lone_wolf180

lone_wolf180
Moderators
Moderators
coa t doc ne!!!!!!!!!!!!!!!!!

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
umk.Có vẻ như bạn đang rất giận, Laughing nhưng dù như thế nào đi nữa,bạn cũng đừng để tâm chuyện này nữa. Very Happy
Sự ra đời của diễn đàn với tôi cũng rất bất ngờ,đứng trên lập trường là thành viên lớp,tôi cũng không có ý kiến gì,..
Bạn có nghĩ rằng sự thất bại của forum hôm nay là do đầu tư không đúng cách không??? Chúng mình bắt đầu vun đắp cho cái forum này cũng đâu có bao lâu đâu,muốn nó hùng mạnh thì cũng rất khó đấy,bạn buông tay lúc này là chấp nhận thất bại rồi Surprised
Biết bao người muốn thành công,đã trải qua bao khó khăn,điển hình là những bạn trong lớp mình đó,mất bao nhiêu thời gian để có được vị trí như ngày hôm nay.
Tôi không khuyên bạn trở về diễn đàn,diễn đàn mất đi,cũng có rất nhiều công sức của những bạn khác,điển hình như alexhct nek. Laughing
Bạn cũng hãy nhìn lại đi.ngay cả những "đầu đàn" trong lớp,care for diễn đàn còn hiếm thì lấy quyền gì kêu gọi quần chúng ủng hộ!!!
tôi chắc rằng bạn sẽ còn lên diễn đàn,bỏ đi cái gì đó của mình không dễ dàng chút nào đâu.
bạn cũng đừng buồn về chuyện này,tôi nghĩ việc của diễn đàn,đợi thi xong hả quyết định Laughing

Vlife

Vlife
Admin
Admin
Mình dám khẳng định với bạn...mình hok phải là một thằng dám nói mà hok dám làm...và để cho rõ ràng là mình viết bài này ra hok phải là giành công lao về mình..mà mình mún nói chung đến tất cả những người đã bỏ tâm huyết vào đây mà hok được tôn trọng...Mỗi bài viết trong diễn đàn này giống như những ngôi sao tô điểm lên bầu trời về đêm nhưng mà sao có đẹp có lung linh đến đâu thì nó cũng chỉ là vô nghĩa khi không có ai thưởng thức nó. Cho dù diễn đàn có dở ít ra mình cũng mún bjk dở làm sao?? Và nếu bạn nào có khả năng sửa chửa mình sẵn sàng cho bạn ấy làm admin.....vài bạn thì chỉ biết chê diễn đàn nhưng đâu biết là mún chỉnh sửa nó khó đến mức nào....nếu bạn pro hãy lên tiếng...và đề nghị trước khi bạn chê trách diễn đàn này đề nghị bạn hãy đứng trên lập trường của bọn mình (admin group) mà suy nghỉ....nhìn diễn đàn với 1 góc độ khách quan hơn.....Và nhoxcrazy nói rất đúng có thể sự tồn tại của diễn đàn này chỉ làm mất đi tình đoàn kết của lớp...Nên trước khi mình "OUT" mình 1 lần nữa "XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN TẤT CẢ CÁC BẠN TRONG THỜI GIAN QUA ĐÃ DÀNH THỜI GIAN QUÝ GIÁ CỦA MÌNH ĐỂ ĐÓNG GÓP VÀ XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN NÀY" ......"XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠM RẤT NHIỀU"

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
Tại sao vấn đề lại trở nên tồi tệ như thế này???? Question Crying or Very sad
Đề nghị bạn bình tĩnh lại ik Surprised không có gì để giận đâu flower bạn làm admin thì phải chấp nhận phê bình chứ,giống như bài viết hotboy của tôi đó.
Để tốt hơn,chắc bạn phải thay đổi chiến lược ik.
Sao bạn lại không cho nó thêm tí thời gian,để xem có tiến triển gì không???
hợp tác và kiên nhẫn cheers

Vlife

Vlife
Admin
Admin
smallgalaxy đã viết:Tại sao vấn đề lại trở nên tồi tệ như thế này???? Question Crying or Very sad
Đề nghị bạn bình tĩnh lại ik Surprised không có gì để giận đâu flower bạn làm admin thì phải chấp nhận phê bình chứ,giống như bài viết hotboy của tôi đó.
Để tốt hơn,chắc bạn phải thay đổi chiến lược ik.
Sao bạn lại không cho nó thêm tí thời gian,để xem có tiến triển gì không???
hợp tác và kiên nhẫn cheers

Mình cũng mún nhận phê bình lắm chứ....mà vấn đề ở đây là chả có ai phê bình để mình bjk hết.......mình cũng mún bjk chiến lược có vấn đề gì!! Và mình cũng rất cần sự hơp tác mà hok ai có thể đem lại hết....!!! Mình cũng đã nhìn vấn đề rất nhìu góc độ...nhưng mà cốt lõi mà mình nhìn thấy chính tinh thần hợp tác của các bạn...mình hok nói hết mọi người...chỉ 1 phần thiểu số là có...còn đa số là hok...!!! Ai dám nói mình nói sai thì đề nghị gặp trực tiếp nói chuyện... Twisted Evil SĐT: 01679625261...gặp mặt trực tiếp cũng ok lun!!!

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
bạn nghĩ có ai dám gặp mặt bạn hông???
Thể hiện trí thông minh đi,giống như cái mưu mẹo khiến người ta phải tự nguyện đến với mình mà họ rất sẵn lòng và vui vẻ chứ không phải đến với nhau vì lợi ích Laughing
Một người đầu đàn thì bạn phải cầm đầu được lũ tiểu yêu của mình chứ.Bạn cũng thấy rồi đó,tình hình forum thời gian gần đây rất tệ,nói gần nhưng nó cũng không ngắn,đủ dài để ai cũng biết,nhưng chẳng có"thủ lĩnh" nào đứng ra giải quyết,mà cũng chẳng biết có đứa nào biết không??? Suspect
Forum bạn đầu tư,bạn cũng đã hiểu,chỉ có bạn mới cứu nó được,nếu bạn buông tay,thì tiu hết
Nhưng bây giờ hãy gác chuyện này lại,thi xong hãy tính tiếp,thời gian còn dài mà bom

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
ok...!!! thj xong ruj tinh tiep dj...tiep tux hoat dong hay la dong cua....... Twisted Evil

myhang2011

myhang2011
VIP-Members
VIP-Members
ban da coi no la"con" minh ui s bn lai tu bo de dang nhu z duoc...............!!!!!!!!moi nguoi van rat ung ho dien dan ma.....va rat nhiu tinh cam cho admin nua do...................dung gian nua nha!Smile...dau fai cai j cung hoan hao dau....!bn cu lam tiep tuc nha

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]