Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Hỗ trợ Trực Tuyến

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
- Nguyen nhan hoc bai thj la ko dung vi hang nay van co rat nhieu ban online FB va rat hang hai "chem gio. chem bao~" tren do. con Forum thj vang tanh nhu caj nha hoang ko aj de y toj.Tat cac cac bai viet tren FB deu dc tra loj mat du no nham nhj de muc nao dj chang nua~, dzay ma nhung baj viec tren Forum laj ko dc it su wan tam cua moj nguoj.Cac ban thu nghj xem cac tag gia viet baj de lam ji nao..?? chang le la viet de cho co voj nguoj ta ak...?? ko dau, cac baj viec dc post len de cho moj nguoj doc, do cung co the dc xem la dua con of ho, ma ko aj dox thj viec lam do tro nen vo nghja ruj`, tat ca cac nhan set bjnh luan cua cac ban deu dc tac gia tiep nhan, cho du la khen hay che,de ngay cang hoan thien hon.chjnh nhung bjnh luan do se la nguon dong luc de cac tac gia co gan hon, vi ho biet la co nguoj da doc va hieu dc nhung ji ho viet.
- Con mot deu nua mjnh muon noj day la Forum cua lop, mang tinh ca nhan of mot lop, la noj sinh hoat chung, la noj luu tru cac thong tin, hoat dong cua Đoàn, Hội, va Trương co lien quan den lop, de cho moj thanh vien trong lop co the biet dc o bat cu noj dau, bat cu khj nao.Vj chung ta dag hox o Truong daj hox, day la mot moj truong hoan toan khac voj Truong pho thong, viec tap trung day du ca lop de thong bao mot van de ji do la rat kho khan,mjnh tu hoj tu dau nam de jo co thong bao nao ma ca lop bjnh aj cung biet ko, nhieu ban con noj "mjnh dau co bjet ji ve nhung hoat dong do dau, no la ji vay, no thong bao hoj nao z, lam sao ma ban biet dc no, xem no o dau z...????", va con nhieu cau hoj tuong tu nhu z nua~ chjnh vj dzay ma Forum moj dc lap ra de giai dap nhung cau hoj do, do la mot trong nhung chux nang cua forum,Forum la noj cung cap nhung thong tjn ve truong lop mot cach chjnh xac va nhanh chongl Cac ban cung thay tat ca cac hoat dong of truong de co the tim thay tren web of truong day, minh nghj day cung ma mux djch ma truong lap ra cuoc thj "Forum dep".Khong can phaj noj thj ban cung da biet aj la nguoj co nhung thong tjn do chjnh xac nhat de cung cap cho Forum....Dzay ma mjnh ko thay mot baj viec nao co noj dung tuong tu nhu dzay trong forum of lop mjnh.Van de nay la sao??? trach nhiem thuoc ve aj...????co the day la mot trong nhung nhan to dan den forum mjnh co nguy co dong cua~ nhu bay gio.Forum lap ko phaj de thj ma la de phuc vu cho cong viec quan li va hoat dong cua lop, do a quyen loj va nghia vu cua moj thanh vien trong lop.

- Bay gio mjnh tu hoj, baj viec nay co dc nhung nguoj can doc no biet den ko nua~ hay se bj chiem vao wen lang nhu nhung~ baj truoc do

Vlife

Vlife
Admin
Admin
nhoxcrazy nói rất đúng...Diễn đàn là nơi để cập nhật thông tin trường lớp, những thông báo, những hoạt động sắp tới.....Mà hãy nhìn thử lại xem...trụ cột lớp mình còn hok tham gia thì lấy gì thành viên tham gia...Trí cũng có acc, Duy cũng có acc, lớp trưởng Dĩ cũng có acc mà có thông báo, có hoạt động gì cũng hok dám lên diễn đàn thông báo nữa....Nếu mà mình có thể biết được thông báo trước thì mình sẽ up liên diễn đàn liên tục cho tất cả đều được biết... Evil or Very Mad .....chú ý ở đây mình hok đỗ lỗi cho họ mình chỉ mún hình dung tinh thần thiếu hợp tác của tất cả....sự thật wá rõ ràng đi mún phủ nhận cũng khó.... Exclamation ..Nếu nói mình nói sai cũng đề nghị gặp trực tiếp nói chuyện lun!!! Số phone của mình đây: 01679625261 Twisted Evil hoặc mún gặp mặt cũng ok lun!!!

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
không phải đỗ lỗi đâu!!!Mà là sự thật.
Vlife nói đúng.Nhìn lại danh sách truy cập thì biết rất rõ,khỏi nói thêm.
Chuyện FB,mình không biết là trên đó có j,vì mạng bị chặn,nhưng chắc là nó thu hút mấy bạn nhìu.
Chắc forum mình cần học hỏi cách quyến rũ của nó quá tongue

nguyenlethanhloi

nguyenlethanhloi
Admin
Admin
CAC BAN NOI RAT DUNG. MINH DONG Y 2 TAY! DUNG LA 4RUM CON THIEU NHUNG NGUOI LANH DAO CO TRACH NHIEM, CHI CAN 1 CHUT XIU THUI CUNG DUOC NHUNG VAN KHONG CO! MA CUNG KHONG SAO, MINH TU DAT CAU HOI DIEN DAN CO THANH CONG CHUC NANG CUA NO HAY KHONG KHONG PHAI DUA VAO CHI 1 SO NGUOI MA CAN CA 1 TAP THE?

https://sites.google.com/site/bsthanhloi/

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
forum can dang nhung bai co lien quan den hoat dong of lop, cua truong, cua doan va hoi. nho co nhung bai viet do moj co the thu huc dc su quan tam cua moj nguoj trong lop, tu do tao ra mot thoj wen la onlj thj faj zo forum dc tin tuc moj of lop, nho vay ma moj nguoj moj thay dc nhung baj viet khac hay ma theo doj chung.....mjnh nghj day la van de coc loj, chung ta can co su hop tac cua ban cán sự lop...ma mjnh thay thai do of ban can su voj forum rat hoj hot, ko quan tam ji ca, tu tren xuong duoj....lop truong thj ko co tin tuc, lop fo va bi thu thj dang be wan tu luyen ko co ngay ra......con nhung nguoj khac thj khoj phaj noj ruj`.............

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
mình nghĩ còn cần thêm tí đoàn kết và biết sẽ chia Very Happy Very Happy Very Happy

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]