Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Hỗ trợ Trực Tuyến

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

alexhct

alexhct
Super-Moderators
Super-Moderators
Tính ra thì cũng vài tuần mình không ghé diễn đàn rồi nhỉ,nhưng khi lần đầu tiên đăng nhập sau gần ấy thời gian off,mình rất bất ngờ khi nhìn thấy thông tin sắp close diễn đàn và đặc biệt hơn là sự ra đi của các mem thân thiết.Ngay bây giờ mình có một số ý kiến xin mạo muội tỏ bày:
-Việc diễn đàn hay dở thì mình nghỉ chắc chỉ có những thành viên và ad thường xuyên ghé thì mới biết,còn những ý kiến bên lề thì đừng để ý làm chi.
-Một sự thật mà có lẽ ai cũng biết là ban cán sự hình như quá vô tâm với việc tồn tại và phát triển của cái forum này, còn một số thành viên đã hờ hửng thì thôi mà còn đưa ra những lý do vd như diển đàn mình dở, xấu, xàm gì đó...,mình nghỉ nếu có ý kiến thì các bạn cứ đóng admin,còn những lời lẽ như thế thì chẳng khác gì xúc phạm tất cả nhửng người đã bỏ công xây dựng diễn đàn.Bản thân mình cũng từng có ý kiến về ảnh nền của forum và được admin vui vẻ ghi nhận và khắc phục.
-Còn về phần các mem có ý định rời bỏ diễn đàn thì mình không cố gắng khuyên các bạn ở lại mà minh chỉ nhắc các bạn rằng:Bạn đã làm được gì cho diễn đàn?Bạn ra đi chẳng khác nào rủ bỏ trách nhiệm khi bạn là một thành viên trong YBK37 và còn là mem thân thiết của diển dàn!!!!!
- Cuối cùng là việc đóng cửa diễn dàn,Mình nghỉ các bạn nên suy nghỉ thật kĩ,xin ý kiến của tất cả các thành viên thì hãy đưa ra quyết định,Còn phần mình,như tất cả nhửng gì mình vừa nói thì các bạn cũng hiểu mình rất lưu luyến diễn đàn này,và chắc chắn không phải vì lí do về số bài viết của mình,bởi cho dù có lập diển đàn mới thì mình vẩn có thể post được thậm chí nhiều hơn số đó.

XIN TẤT CẢ CÁC BẠN HÃY CÙNG NGỒI LẠI BÀN BẠC TRƯỚC KHI ĐƯA RA QUYẾT ĐỊNH CUỐI CÙNG!!!!!!!!

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
good...noj hay lem

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
ko có ý kiến Laughing

Vlife

Vlife
Admin
Admin
Mình rất thông cảm cho alex trong hoàn cảnh này...Mình biết là alex rất mún giữ lại diễn đàn của lớp mình vì alex cũng là một member khá tích cực trong việc xây dựng diễn đàn này mà....Nhưng mà mình vẫn nhớ câu nói hôm trước mà alex nói với mình "Nhìn số lượt người truy cập vào bài viết thấy phát chán"....rõ ràng là lớp mình wá hở hững với diễn đàn này rồi và có lẽ từ lâu nó đã k còn là 1 phần của lớp nữa!!! Một sự thật phơi bày trước mắt là tụi mình post bài lên chủ yếu để cho tụi mình đọc hehehehehe.....nhìu khi hok hỉu post lên để làm gì nữa post lên để rồi tự đọc cảm giác thiệt là khó chịu!!....Các bạn hãy thử suy nghỉ xem là có cần thiết phải tiếp tục xây dựng diễn đàn nữa hok khi các bạn không cần đến nó nữa?? Và câu trả lời cũng đã được thể hiện wa hành động của các bạn rồi nên không cần phải nói thêm điều gì nữa!!! Diễn đàn này được xây dựng lên chủ yếu là vì quyền lợi của tất cả các thành viên trong ybk37.....nhưng nếu các bạn đã hok cần quyền lợi này nữa thì đôi khi giữ lại...nó chỉ trở thành một gánh nặng thoy....Và mình xin chắc 1 điều là "DIỄN ĐÀN KHÔNG ĐÓNG CỬA" vì thực sự admin group không có quyền đóng cửa diễn đàn này vì nó là "một phần của lớp" cho dù các bạn đã không còn công nhận điều đó nữa....nhưng chắc chắn 1 điều là mình sẽ k còn là "một phần của diễn đàn" này nữa....Nói thật là các bạn đã thực sự thành công trong việc dập tắt hy vọng của mình về diễn đàn này rồi đó... Neutral

daisy

daisy
Staff
Staff
#1 : đồng ý vs alex là ban cán sự thấy cũng vô tình vs web lớp ... dc mấy cm của trưởng , fó học tap , fó đời , zj bí đâu ... nhưg mà nhỡ nhà các bạn í k có dkien thì srao ... nên vđể nì thui để sao đi

#2 . sang hk 2 kà , bđau có giải fẫu .. lúc đó tài liệu cũng cần fải kiếm nhiu lắm á ...
cai web lớp k có thì lấy j mà xem ?? vdụ , pạn nào k có xin dc slice hay way fim hay .... có cái web lớp , bao nhiu tập trung lên đó . cần thì lên down về , tiện bik bao nhiu k ^^.

#3 . nju mà lựog cm bên face nhiu hon ben web thi mềnh tập trung 1 chỗ thui , nếu chia ra 2 nguồn thông tin , thì các pạn í có quyền lựa chọn chứ
chư , 2 bài post y chag nhau , k thể bắt các pạn í cm cả 2 cái face vs web y chang nhau dc ...

#4 . đúng là k thể nói bài wa nhiu k thể len web lop coi , nhưg mà t cũng chủ độg cắt mạg tam thoi để tập trung học nè ... nên lí do sắp thi , ik nguoi lên web k fải là vô lí

haiz , đey chỉ là y kien rieg của daisy thôi
cái j thì cũng từ từ ... mí pạn cứ nhanh chong lập ra web , rùi h lại nhanh chóng đòi xoa nó ... affraid hixx , thấy kì hôn

Vlife

Vlife
Admin
Admin
Tiếc rằng các mem khác hok có suy nghĩ như daisy....mấy bạn ý hok cần quyền lợi này thì mình cho làm gì?? Huh??? Mình cũng thấy lớp trưởng có onl mà k khi nào mình thấy lớp trưởng ngó zô cái forum này....Mình xin nhắc lại là forum này "KHÔNG ĐÓNG CỬA" mà mình chỉ là hok "xây dựng" nó nữa thoy...nhiu đây đủ rồi có đẹp cũng chả ai coi mà có xấu cũng hok ai chê trách gì...xây dựng tiếp là một việc hok cần thiết Very Happy

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
...good...noj hay đấy...!!!

lam ma ko aj xem thj làm làm chj cho phí công sức của mình.... Very Happy
ko xoa ma cung ko phát triển cu de ở đó cho nguoj ta thay lop YBK37 cung co dien dan..nhung ma la dien dan "ế"...kakakaka cheers cheers cheers

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]