Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Hỗ trợ Trực Tuyến

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
Wink Wink tự nhiên tôi muốn học giỏi,tôi muốn nói với mọi người tôi là một đứa có ước mơ và ước mơ của tôi là............... Exclamation Exclamation Exclamation
nếu hiện tại,một đứa như tôi,nổi bật cũng không,đẹp cũng không,không ai quan tâm tới thì những điều tôi nghĩ,những tiếng nói của tôi cũng không ai xem trọng và càng không ai lắng nghe
Tôi thấy những ai học giỏi,good đều được người khác đề cao,tôn trọng,nghe góp ý,nên tôi nghĩ chỉ khi mình giỏi thì mình mới có giá trị với người khác,trừ việc mình giàu Sad Sad
Tôi hiện tại là một kẻ không mấy ai nghĩ tới,nhưng có lẽ đó là điều tôi muốn nhưng từ hôm nay,tôi muốn tôi phải thật giỏi,tôi muốn mọi người lắng nghe tôi nói,sẽ không ai cười tôi,cười vào sự điên rồ của tôi,vì tôi là một người giỏi
Tôi biết cái gì cũng có giá của nó,và muốn làm cái gì đó,tôi sẽ phải đánh đổi,đánh đổi ngày hôm nay thì hôm qua tôi đã cho đi những gì Sad
Tôi nghĩ mọi người sẽ nghĩ rằng tôi muốn chứng tỏ chính mình,nhưng...........tôi chỉ muốn mọi người một lần nghe tôi nói.Bây giờ mọi người nghe cũng được nhưng sẽ chẳng ai nghĩ nó giá trị thế nào đâu,tôi chắc rồi mọi người sẽ lôi tôi về thực tế.Tôi thấy mình nhỏ nhoi lắm,.......nên khi một ngọn núi đã cao hơn tất cả và bất cứ ai cũng thấy nó thì những gì của nó,....ai cũng sẽ biết.Biết để biết thôi nhưng chẳng ai nghĩ nó là nhẹ như cộng lông ngỗng,....truyện cổ tích hoang đường.Tôi không muốn ai xem thường nó,vì với tôi,nó là cả một cuộc đời...........
Có lẽ tôi nghĩ về giá trị của sự tài giỏi là sai nhưng chỉ như thế mới làm được phải không????

Vlife

Vlife
Admin
Admin

Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)
Tui hiểu được cảm giác của ông king ...vì tui từng rơi vào hoàn cảnh như vậy rồi mà albino .....Người ta thường nói "Dám nghỉ dám làm"...trước khi dám làm là phải dám nghỉ đến.....nếu k có mục tiêu thì làm sao mà phấn đấu để mà đạt được nó chứ sunny ....Nếu k ai chịu lắng nghe ông thì tui sẽ là người bạn luôn luôn lắng nghe ông...và tui rất tôn trọng những người có ý chí như vậy....Hãy cố gắng làm bằng được những gì mà mình nói để chứng minh cho những người từng xem thường ước mơ - mục tiêu của người khác phải thừa nhận rằng họ đã sai santa !!! Cố lên!!! bounce

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
Sad cám ơn ông rất nhiều,t cũng hi vọng mình làm được
gửi yacky,.....ông rất hiểu t,có lẽ t đã quá nóng nảy nhưng .....t rất coi trọng điều đó,.....t nghĩ,ông lấy lòng tin của t làm trò đùa Sad Sad

Vlife

Vlife
Admin
Admin
small àh lên ĐH có nghĩa là mình sẽ bắt đầu 1 cuộc sống mới...1 khởi đầu mới...đừng wan trọng chuyện xãy ra trong quá khứ mà hãy hướng về tương lại tươi đẹp này.....Lên ĐH ai cũng có cơ hội như nhau....cùng đá 1 sân trung lập thì đội nào có thực lực đủ mạnh thì sẽ giành thắng lợi trong trò chơi mang tên "cuộc sống" này....Người ta thường nói "Anh Hùng Không Kể Xuất Xứ" mà!! Vì vậy đừng vì những chuyện đã wa mà làm ông thấy tự ti....đừng wan tâm là người ta nói ông như thế nào, nghĩ ông ra làm sao.....quan trọng là ông bjk ông đang làm gì là được rồi!!! Tự tin lên small nhé @

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
Wink những gì tôi đã nói thì t sẽ cố gắng làm,...đó là t @ @ @

Vlife

Vlife
Admin
Admin
smallgalaxy đã viết: Wink những gì tôi đã nói thì t sẽ cố gắng làm,...đó là t @ @ @
uhm vậy thì gáng nhá...còn tui thì nhất định chuyến này phải leo lên TOP rồi hjk hjk k thì giấc mơ BS khoa ngoại xem như dẹp Sad

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
ông muốn đi khoa ngoại ak,.....t thì chả biết chọn cái gì nhưng khoa ngoại thì thui,t không giành với ông đâu lol!
t muốn học cái ngành nào mà có liên quan tới việc chất độc và ung bứu king

hachaudan

muon nguoi ta khong xem thuong thi dau tien phai de cho nguoi ta thay, toi cho su thay doi cua ban day nhe!!!!!!!!!!! dung noi suong roi lam mhung niem tin xung quanh ban mo dan di Smile

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
umk,có những thứ tuy nói cố gắng nhưng chẳng bao giờ làm được,....và mình cũng không ngoại lệ,nhưng mình tin vào điều mình nói bounce

Canhenvuottrungkhoi

Canhenvuottrungkhoi
Tôi tin là small làm được!
Nhưng..........small à! small cũng biết là nếu cố gắng thì sẽ mất nhiều thứ!
Tại sao phải rự làm khổ mình vậy? Tại sao phải buộc mình vào những gánh nặng. Nếu small muốn học tốt thì trên hết mình nghĩ small nên chứng minh trước rồi hãy nói sau!
Chuyện gì thì cũng hãy đễ theo tự nhiên! Có cố gắng học thì nhất định sẽ học giỏi thôi...Cuộc sống nhiều lúc đòi hỏi người ta phải đặt ra mục tiêu đẻ phấn đấu. Nhưng khi đó người ta sẽ chỉ nói :"mình sẽ cố gắng đẻ làm được chuyện này" chứ không phải là "Tôi sẽ làm được chuyện này bằng mọi cách"!
Small nên suy nghĩ lại........... flower

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
Sad ow,thật ra thì mình cũng chẳng biết hiện tại mình cần gì,riết cũng sàm sàm
Nhưng nhờ vậy mình mới nhận ra.....khi ai đó mình yêu thương thì mình có thể làm mọi thứ vì người đó,...vì nếu lúc nào đó,sự thành công hay hạnh phúc mình mang lại cho người đó cũng không thể đưa người đó về bên mình như trước

Canhenvuottrungkhoi

Canhenvuottrungkhoi
Uhm. Nhiều lúc cũng buồn cho quá khứ đã qua! Có những thứ mất đi không bao giờ tìm lại được! Nhưng thôi...Cố gắng vì người mình thương yêu thì như vậy cũng đã quá đủ rồi.
Với mình thì hơn ai hết mình chỉ cần có mẹ mình bên cạnh mình là đủ lắm rôi small à! flower

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]