Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Hỗ trợ Trực Tuyến

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

DuyPDT0132

DuyPDT0132
Staff
Staff
Hôm nay trong buổi bầu cử của lớp mình, vì bức xúc trước các vấn đề của lớp Rolling Eyes , mình đã không kiềm chế được bản thân, nên đã có những lời nói và hành động cực kì thiếu suy nghĩ. cat Cho mình gửi lời xin lỗi đến tất cả các bạn, mong các bạn tha lỗi cho mình, mình hứa sẽ khắc phục và không để chuyện này xảy ra nữa. monkey

MỘT LẦN NỮA, XIN GỬI LỜI XIN LỖI ĐẾN TẤT CẢ CÁC BẠN. albino

Vlife

Vlife
Admin
Admin
sáng giờ anh chém chú bao nhiu đó đủ rồi hk mún chém thêm nữa confused .....chú liệu mà tự kiềm chế lại nhá Cool ....dù có chuyện gì xảy ra thì đừng để mất hoà khí trong lớp...ok rabbit ??? lớp mình mạnh vì lớp mình đoàn kết nhất khoá 37 mà!!! king

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
noj o day cung chang co ạ nghe dau ku......

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
tuc len ruj noj bay chang co jt loj ji...ma chj co haj cho ban than ma thuj......

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
Mad Mad đừng bao giờ nghĩ kẻ nổi loạn là sai,.......nguyên nhân chiến tranh bao giờ cũng có sâu sa và trực tiếp Mad đứng trên lập trường điều hành phải nắm tư tưởng cộng đồng rồi xây dựng phương án,chứ không phải áp dụng phương án xem xét kết quả thu về sunny
điều hành mà cũng bạo động thì ai cũng như ai,hi vọng không có lần hai tái diễn,sự việc cũng hi vọng không lan truyền xa Sad

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
dung bao jo de mat bjnh tjnh trong nhung truong hop nhu z....khj mat bjnh tjnh thj nhung wuyet dinh va loj noj chua chung ta deu ko 9 xat dau...

hachaudan

ban luan nhu vay dc may nguoi nghe nhi????????????

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
không ai nghe cũng không vấn đề với tụi này đâu,từ lâu nó trở thành một điều mặc nhiên rùi alien

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]