Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Hỗ trợ Trực Tuyến

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 3 trang]

1Khi nào Forum đóng của Empty Khi nào Forum đóng của 23/12/2011, 15:59

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
* Forum lớp mình đang nằm trong giai đoạn đóng băng dài hạn.....ko biết đến bao giờ mới có thể hoạt động tốt đc. Trong forum chỉ có những gương mặt wen thuộc post bài hoài, họ post bài rùi cũng chỉ có mình ên ho đọc, nếu dzay thì post làm chi cho mệt, có ai quan tâm đâu. Mình nhớ là sỉ số lớp mình khoản 140 người mà. Một tuần nay số lượng bài viết giảm nhanh bất ngờ. Nguyên nhân là do những người tâm huyết với forum đang chán nản. Mà họ ko viết bài thì cũng ko có ai viết cả. Tôi tự hỏi forum nay sẻ tồn tại được bao lâu, khi nào nó sẻ chính thức đống cửa. Mình biết là có nhiều forum của các anh chị khóa trước chúng ta vẩn đang hoạt động rất tốt và được duy trì nhiều năm rùi. Mình tinh là lớp mình cũng sẻ làm được như vậy nếu đc sự ủng hộ của toàn thể thành viên trong lớp..............
* Forum là không gian sinh hoạt chung của các thành viên trong lớp, nơi trao đổi kiến thức, lưu giử những kỉ niệm, nơi để mọi người nói lên suy nghỉ cảm nhận của mình, nơi kéo các thành viên lại gần nhau hơn.........

Hãy hành động đẻ forum đừng đóng của...!!!

Được sửa bởi nhoxcrazy ngày 23/12/2011, 23:49; sửa lần 3.

nguyenlethanhloi

nguyenlethanhloi
Admin
Admin
chac la dang trong thoi gian hoc bai chuan bi thi nen zaj. Hi vong tuong lai tot dep hon cho forum sau ki thi hoc ki 1 nay! Rolling Eyes

https://sites.google.com/site/bsthanhloi/

Vlife

Vlife
Admin
Admin
Mình thì thấy tương lai mờ mịt wá.....Thực sự mình bik có 1 số bạn hoàn toàn có khả năng tham gia vào forum nhưng các bạn đó hok bao h tham gia....Mình cũng k rõ vì lí do gì...Phải chăng là vì forum wá gà hay...vốn dĩ các bạn đã k có tinh thần tham gia ngay từ đầu...Nói thật là mình chả bjk các bạn đăng ký thành viên làm gì trong khi chưa bao h đăng nhập vào forum wá 3 lần....Haizz bởi dzậy sự thật lúc nào cũng phủ phàng hết ....Bao nhiu tâm tư bỏ ra như rác không có giá trị gì hết No

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
mình nghĩ mấy bạn trong lớp đăng kí rồi thỉnh thoảng đi dạo forum,nói thật mình nghĩ lí do là mấy bạn ấy tham gia chỉ vì điểm rèn luyện.
Lúc đầu,a human thông báo tham gia diễn đàn sẽ được cộng điểm,nhưng time qua đi,....sự thất bại của nó trưng bày ra,và kết cục là thế này đây.
sự bắt đầu có mục đích->sự tiếp tục không chủ đích->sự kết thục dỡ dang->thất bại
mình không còn gì để nói.
Sự tồn tại của diễn tiếp tục kiểu này chỉ làm nội bộ bất hòa.

Vlife

Vlife
Admin
Admin
Có thể...các bạn tham gia vào diễn đàn chỉ vì điểm rèn luyện.....Mình có thể khẳng định một điều những bắt đầu có sự toan tính thì hok bao h có kết quả gì hết.....Và mình không phủ nhận là mình cũng có toan tính...mình toan tính vì 1 forum hoàn mỹ...mình lúc nào cũng ôm tham vọng là sẽ đưa forum lên 1 tầm cao mới đó chính là lí do tại sao mình lúc nào cũng onl vào diễn đàn để tìm hiểu từng tính năng có nó...Mình không kể công với các bạn và mình cũng chả mong đền đáp gì....Mình đơn giản chỉ mún làm 1 việc gì đó gọi là có ích cho lớp...Đơn giản chỉ có vậy!!!

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators

bạn quá chú trọng vào hình thức rồi.Bạn phải nhận ra sự sai lầm của bạn chứ Very Happy
Bạn cũng biết cái câu,9 người 10 ý mà.....forum đẹp thì cần sự hội ý của nhiều người,bạn và một vài admin đứng ra tạo tác tất nhiên forum chỉ thiên về một góc thẫm mĩ rồi,...nhưng sự hội ý quá nhìu ý tưởng lại làm forum không có chủ đề của riêng mình.
Đứng trên quan điểm 2 người khác nhau nhìn nhận forum,mình có thể nói như thế này,nếu có gì thì bạn có thể bỏ qua cho.
thứ nhất...thẩm mĩ.Đối với một người mới truy cập lần đầu vào forum,thì dường như forum không được ấn tượng,các chủ đề phô ra làm cho member lazy,không khơi dậy sự tò mò.Nền forum màu trắng quá nhiều,mà màu đập vào mắt người khác mạnh nhất lại là các màu tối.Nhiều màu sắc quá hình như bị phản tác dụng.Cái poster của forum hơi lớn,các quảng cáo không có ích hiện ra suốt,cái phần chèn mặt cười có thể núp đâu đó cho gọn,vẫn chưa có sự phụ họa thêm cho các bài viết:như nhạc,nền,kiểu chữ,.....nhất là các đoạn clip chỉ được trích trực tiếp từ youtube,v.v......
thứ hai,nội dung.....như bạn nói,forum là nơi các mem trao đổi ý kiến,nhưng thực tế,các bạn chỉ quan tâm tới vấn đề post bài"cuồng nhiệt",trong khi nhưng câu trả lời,góp ý trở lại forum là rất ít.Các mem chủ yếu tập trung vào chủ đề bài viết tự do,trong khi bài học và bài tập thì rất ít,phải có một chủ đề nào đó đặt ra để tranh luận.Nhìn lại thì thấy đa số những top posters đều là con trai,lí do tại sao?
Khi bắt đầu,admin quá đề cao bản thân mình,không có sự hợp tác nên ......
Những điều tôi nói bây giờ thì chắc không có ý nghĩa gì nữa,mà thui......mình nói với nhau như vậy,....nếu bạn muốn tiếp tục,bạn hãy kiên nhẫn hơn!!!
Người ta làm được thì mình cũng làm được thôi,.....sợ gì!!! Cool
Mấy lớp khác mà biết,sẽ cười đó!!! Laughing rồi sẽ tốt thôi mà santa

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
bạn nói như vậy,tôi hiểu bạn âm mưu gì rồi.
Có phải,bạn muốn forum lớp mà good nhất trong các lớp thì bạn sẽ trở thành người giỏi không???Người đứng đầu forum là bạn???
Bạn có một ý định to lớn đến thế hèn chi khi thất bại,bạn chịu không nổi confused

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
van de o day la tim cach de forum mjnh dj len....bi gio ko phaj lux ban ve van de danh tieng cua cac mem, forum co su gop sux chung cua moj nguoj chu ko chj rieng thanh vien nao....theo tuj biet la may caj quang cao ko the xoa dc, con phong nen va noj dung thj can co su dong gop y kien cua nhieu nguoj, chung ta la dan nghiep du nen chua co kinh nghiem, can phai hox hoj tu tu, neu de mot nguoj lam se mang tjnh chu quan, ma mot nguoj cung ko the lam het dc nhung chuyen do nua~...theo mjnh biet vj day la forum free nen con nhieu hang che ve giao dien...dieu nay thj nam ngoaj tam kha nang cua chung ta ruj`......

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
uk.nhox nói đúng ý mình rùi đó.
Phải cần thời gian và học hỏi kinh nghiệm Surprised chứ không thể hô đùng một cái là good được,phải vượt qua khó khăn cheers

10Khi nào Forum đóng của Empty Re: Khi nào Forum đóng của 25/12/2011, 09:59

Vlife

Vlife
Admin
Admin
smallgalaxy đã viết:bạn nói như vậy,tôi hiểu bạn âm mưu gì rồi.
Có phải,bạn muốn forum lớp mà good nhất trong các lớp thì bạn sẽ trở thành người giỏi không???Người đứng đầu forum là bạn???
Bạn có một ý định to lớn đến thế hèn chi khi thất bại,bạn chịu không nổi confused

Sai rồi em ơi!! Đừng tự tiện mà đoán suy nghỉ của người khác....Mình mún forum tốt nhất vì từ suốt những năm cấp 2 và cấp 3 mình là 1 nhân vật khá bị động chưa bao h có bất kì đóng góp gì cho trường lớp....Đến cả hình lưu niệm mà mình còn hok có nữa mà...Bây h bước vào môi trường mới mình muốn thay đổi cách sống của mình vì mình bjk 1 điều là mình sống như vậy thì khó mà có bạn được (suốt 12 năm học mình chỉ có 2 người bạn)....Mình hok thích như vậy nữa...mà tính mình thì kì lắm...hok làm thì thôi làm thì làm cho tới...nhưng mà cái đà này thì hình như các bạn hok tạo dk cho mình để mình có thể làm đến nơi đến chốn cái diễn đàn này rồi No

11Khi nào Forum đóng của Empty Re: Khi nào Forum đóng của 25/12/2011, 10:00

Vlife

Vlife
Admin
Admin
smallgalaxy đã viết:uk.nhox nói đúng ý mình rùi đó.
Phải cần thời gian và học hỏi kinh nghiệm Surprised chứ không thể hô đùng một cái là good được,phải vượt qua khó khăn cheers

Mình đồng ý!!!

12Khi nào Forum đóng của Empty Re: Khi nào Forum đóng của 25/12/2011, 18:37

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
Vlife noi:Bây h bước vào môi trường mới mình muốn thay đổi cách sống của mình vì mình bjk 1 điều là mình sống như vậy thì khó mà có bạn được (suốt 12 năm học mình chỉ có 2 người bạn)....

Vlife nek,lúc đầu mình cũng nghĩ khi bắt đầu bước vào cổng trưởng đại học,mình cũng sẽ luôn vui vẻ và sẽ là một con người mới,vì cấp 3 của mình là những tháng ngày tồi tệ nhất trọng thời học sinh đã qua.Nhưng mấy tháng qua,mình nhận ra,để có thể khiến 2 trái tim đến gần với nhau thì cần sự thông cảm,hiểu nhau và chan hòa với nhau.
Sẽ chẳng thể nào có thể sát vai với những người mà chính mình và họ thuộc về hai thế giới

13Khi nào Forum đóng của Empty Re: Khi nào Forum đóng của 26/12/2011, 08:03

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
cac ban oj chung ta hoj bj lax de ruj` do.....tam su ve ban than thj hay de cho khac nha, con bay gio`forum dang rat toj te ak

14Khi nào Forum đóng của Empty Re: Khi nào Forum đóng của 26/12/2011, 15:38

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
hihi.sory,thì chuyện forum xong rùi đó,thi xong tính tới việc fix nó bounce

Yubi

Yubi
Moderators
Moderators
Hi! vì tui k thuộc thành viên của ybk nên tui k pít thật sự tình tiết ra làm sao! ý kiến thì càng k dám! là mem của 4rum,tui chỉ mún giao lưu xíu xíu thui! con việc biết tới 4rum thì mình k thể nói!
ý kiến thật sự thì k dám!
nhưng cảm nhận thì mình có đôi chút!.

à! mình thấy 4rum tốt lắm thẩm mỉ ok rùi! giao diện hoàn chỉnh lắm!
nền trắng vì 4rum này là của tập thể mà. sáng dể nhìn. việc các mem k truy cập 4rum thì theo mình nghỉ" nghỉ ở đây là mình đả đặt mình vào 1 gốc mem của 4rum luôn ý''
có lẻ đa số các mem k tìm đc thứ mình cần ở 4rum, nên k vào.hoặk là các bạn lười lên web,thay vào đó là ngồi học bài---->dỉ nhiên mà Laughing
thế nên ybk cần họp lớp lại"nếu cần" thì hỏi ý kiển từng người(bạn cần gì),ghi nhận lại tất cả sao đó up lên 4rum. chỉnh chu lại hết, có lẻ sẻ tốt hơn! quan trọng nhất là nhửng hoạt động của lớp chứ k phảy hoạt động của trường"cố gắng up các hình ảnh,clip của lớp" tại những thời điểm khó quên. 1 số bạn tình củm, yêu hoài niệm sẻ thích lắm!

4rum sẻ k đóng cửa nhé!

http://yacky.forumvi.com/

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
tot lem Yacky....y kien hay do......

Vlife

Vlife
Admin
Admin
Ủa mà chuyện forum mình giải quyết lâu rồi mà ta??? Arrow

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
giaj wuyet lam sao....t co pjt ji dau...

Yubi

Yubi
Moderators
Moderators
Gỉaỉ quyết nhưng k triệt để.
có câu" triệt cỏ triệt tận gốc" admin tìm gốc đi. yk triệt dùm cho Laughing

Vlife

Vlife
Admin
Admin
Thì lúc trc t nói rồi đó....k close forum...vẫn để vậy nhưng k xây dựng thêm nữa..khi nào tìm hiểu dc cái gì mới típ tục xây dựng nữa Shocked

Yubi

Yubi
Moderators
Moderators
ừ! đặt nền tản trước khi xd ha! có dự kiến hoạch định gì k?

Vlife

Vlife
Admin
Admin
có rồi...đang tìm hiêu xem overal_header và footer ở đâu nếu bjk cái đó ở phần nào thì tui sẽ cải thiện 4rum đáng kể

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
chắc không có ý kiến nào tốt hơn,nhưng t sẽ up những pài mà t thích Very Happy Very Happy Very Happy

Vlife

Vlife
Admin
Admin
4rum lun chào đón mà lol!

Yubi

Yubi
Moderators
Moderators
là cái khỉ gì zạ???

này! kái này hỏi xin thật! k cho củng k sao, tui sẻ nói thầm mấy người làm hiểm thui à! Laughing
cái logo động admin smod vip đó,có ai có send về gmail tui dùm nhe! là admin chắk biết gmail tui mà!
tui up vào 9T của tui
Khi nào Forum đóng của Hidf

tui đang cần mấy cái khoanh tròn trong tấm ảnh đó!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next