Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Diễn đàn YBK37
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn YBK37. Diễn đàn là một nơi giao lưu học hỏi, trao đổi giữa mọi người với nhau. Liên lạc với nhau để chia sẻ thông tin và mọi điều về học tập. Mong mọi người cùng nhau tham gia và giúp diễn đàn phát triển. Hãy đăng nhập đê có thể nhận đủ quyền lợi của thành viên. Xin chân thành cảm ơn các bạn ..!
Hỗ trợ Trực Tuyến

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

1Khi nào Forum đóng của - Page 3 Empty Khi nào Forum đóng của 23/12/2011, 15:59

nhoxcrazy

Moderators
Moderators
First topic message reminder :

* Forum lớp mình đang nằm trong giai đoạn đóng băng dài hạn.....ko biết đến bao giờ mới có thể hoạt động tốt đc. Trong forum chỉ có những gương mặt wen thuộc post bài hoài, họ post bài rùi cũng chỉ có mình ên ho đọc, nếu dzay thì post làm chi cho mệt, có ai quan tâm đâu. Mình nhớ là sỉ số lớp mình khoản 140 người mà. Một tuần nay số lượng bài viết giảm nhanh bất ngờ. Nguyên nhân là do những người tâm huyết với forum đang chán nản. Mà họ ko viết bài thì cũng ko có ai viết cả. Tôi tự hỏi forum nay sẻ tồn tại được bao lâu, khi nào nó sẻ chính thức đống cửa. Mình biết là có nhiều forum của các anh chị khóa trước chúng ta vẩn đang hoạt động rất tốt và được duy trì nhiều năm rùi. Mình tinh là lớp mình cũng sẻ làm được như vậy nếu đc sự ủng hộ của toàn thể thành viên trong lớp..............
* Forum là không gian sinh hoạt chung của các thành viên trong lớp, nơi trao đổi kiến thức, lưu giử những kỉ niệm, nơi để mọi người nói lên suy nghỉ cảm nhận của mình, nơi kéo các thành viên lại gần nhau hơn.........

Hãy hành động đẻ forum đừng đóng của...!!!

Được sửa bởi nhoxcrazy ngày 23/12/2011, 23:49; sửa lần 3.

Yubi

Moderators
Moderators
Laughing
Umk! Exclamation

http://yacky.forumvi.com/

smallgalaxy

Super-Moderators
Super-Moderators
Sad thật ra,muốn cùng nhập bọn thì mình cũng phải là một đứa như thế,nhưng chính bản thân có bao giờ buông tay như họ đâu
Và dĩ nhiên chẳng ai lại thích chơi chung với người ngoại ban
Nếu là bè phái học giỏi thì chẳng ai muốn bị quê,tệ hơn người khác và chẳng ai nặng kí lời nói của mình.Chẳng ai muốn vậy Sad Sad Sad
Với những người đơn giản thì họ đơn giản suy nghĩ,đơn giản đầu óc và đơn giản cả ý nghĩa bạn bè Embarassed
Và nếu muốn làm bạn thực sự thì hãy để họ nghĩ mình giống như họ pig

Yubi

Moderators
Moderators
và để nói đc những lời lẻ như thế thì chắk k phảy bình thường! Khi nào Forum đóng của - Page 3 1071211947:p

http://yacky.forumvi.com/

smallgalaxy

smallgalaxy
Super-Moderators
Super-Moderators
bình thường chứ sao Sad

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3